Me yasa ake amfani da lambar Aiki ta ESL?

Tare da haɓaka alamun farashin lantarki, an ƙirƙira shi a fannoni da yawa, kamar dillalai, kantin magani, ɗakunan ajiya, da sauransu, daAlamar aikin ESLshiru suka fito. Don haka, me yasa za mu yi amfani da alamar aikin ESL?

Hanyar sadarwa taSunan ESLyana ɗaukar Bluetooth 5.0, wanda ke da ƙarancin wutar lantarki, saurin wartsakewa, kyakkyawan kwanciyar hankali da amintaccen watsa bayanai. Allon yana amfani da allon tawada na lantarki, kuma ana iya daidaita abun ciki na nuni.

Sunan mahaifi ESLzai iya sa tsarin gudanarwa ya fi dacewa kuma daidai. Yana iya sanya halartar ma'aikata da agogon intanet. Ta hanyar dandalin sarrafa alamar sunan ESL, ana iya tambayar matsayin kowane ma'aikaci cikin sauƙi. Siffar salo mai salo na sunan ESL, bayyanar fasahar fasaha da fasalulluka na nuni suna sa alamar ta bambanta. Hanya na musamman na nuni yana nuna bambanci na ma'aikata kuma ya bambanta alamar suna guda ɗaya na gargajiya. Hoton na zamani yana jawo sha'awar sababbin mutane, yana nuna sabbin fasahohin kamfanin da sarrafa na zamani, kuma yana haɓaka hoton kamfani da kuma gasa.

Lambar ID ta ESLana iya amfani da su azaman asalin mahalarta don sauƙaƙe sarrafa ma'aikatan mai shiryawa da kididdigar bayanai. A lokaci guda kuma, ana iya amfani da shi don nuna ajandar taro, shirye-shiryen wurin zama da sauran bayanai masu alaƙa.

Tambarin sunan lantarkiza a iya amfani da shi azaman ID na aiki don ma'aikatan kiwon lafiya kuma ana amfani dashi don tantancewa, ganewar haƙuri da daidaita ayyukan sabis na likita. A lokaci guda kuma, ana iya haɗa shi tare da tsarin bayanan asibiti don fahimtar sabuntawa da musayar bayanan likita na lokaci-lokaci.

Idan aka kwatanta da bajojin aikin takarda na gargajiya,lambar sunan dijitalyana da fa'idodi masu mahimmanci a cikin hankali da faɗakarwa, ɗaukar nauyi da dorewa, keɓancewa da ma'anar salon salo, tsaro da kariyar keɓaɓɓu, kariyar muhalli da kiyaye kuzari. Duk waɗannan sun haifar da alamar suna na dijital don maye gurbin katunan aikin takarda na gargajiya.


Lokacin aikawa: Maris 28-2024