Da farko dai, manhajar “Demo Tool” na tsarin alamar farashi na dijital shiri ne mai kore, wanda za a iya tafiyar da shi ta danna sau biyu. Da farko kalli babban ɓangaren shafin farko na software mai alamar farashin dijital. Daga hagu zuwa dama, akwai "yankin samfoti" da "yankin jeri" na alamar farashin dijital, kuma ƙananan ɓangaren shine "yankin lissafin bayanai" da "yankin zaɓin aiki".
A cikin jeri na alamar farashin dijital, zaku iya ƙarawa, gyarawa da share lissafin alamar farashin dijital ta menu na dama-danna. A lokaci guda, shirin software zai bincika ingancin lambar lambar dijital kuma ya share ID marasa inganci da kwafi. Za ka iya zaɓar ƙara, gyara ko share alama ɗaya ta cikin menu na dama, ko za ka iya zaɓar shigar da "shigar da hannu" da hannu. Ta wannan hanyar, zaku iya shigar da ID na alamun farashin dijital da yawa a cikin tsari (ana ba da shawarar kwafin fayilolin Excel ko amfani da "gunkin sikanin lamba" don shigarwa cikin sauri).
Yankin lissafin bayanai na iya canza ƙimar rubutu, matsayi (x, y) da girman font filin bayanai. Kuma zaka iya zaɓar ko don nunawa a baya da launi da launi ( Lura: ana ba da shawarar cewa adadin kalmomin da aka nuna akan dukkan allo su iyakance zuwa haruffa 80).
Wurin zaɓin aiki ya haɗa da zaɓuɓɓukan watsa shirye-shirye (an yi amfani da su don sarrafa duk alamun yanzu) da aika zaɓuɓɓukan bayanai.
Don ƙarin tambayoyi masu dacewa, da fatan za a tuntuɓi ma'aikatanmu bayan-tallace-tallace don shawarwari. Don wasu alamun farashin dijital, da fatan za a danna ƙasa Hoto:
Lokacin aikawa: Satumba-09-2021