ESL Labels Shelf Lantarki

Takaitaccen Bayani:

Fasahar watsawa mara waya: 2.4G
Girman allo E-ink (tsawon diagonal): 1.54, 2.13, 2.66, 2.9, 3.5, 4.2, 4.3, 5.8, 7.5, 12.5 inci, ko na musamman
Launin allo E-ink: Baƙar fata-fari, baki-fari-ja
Rayuwar baturi: Kimanin shekaru 3-5
Samfurin baturi: baturin maɓallin lithium CR2450
Software: Demo Software, software mai zaman kansa, software na cibiyar sadarwa
SDK da API kyauta, haɗin kai mai sauƙi tare da tsarin POS/ERP
Faɗin watsawa
Yawan nasara 100%.
Tallafin fasaha na kyauta
Farashin gasa na ESL Electronic Shelf Labels


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Menene Label ɗin Shelf Lantarki na ESL?

Labels na ESL Electronic Shelf Labels shine na'urar nuni mai hankali wanda aka sanya akan shiryayye wanda

zai iya maye gurbin alamun farashin takarda na gargajiya.Kowane Label Shelf Lantarki na ESL na iya zama

an haɗa zuwa uwar garken ko gajimare ta hanyar hanyar sadarwa, da sabbin bayanan samfuran

(kamar farashi, da dai sauransu) ana nunawa akan allon Label ɗin Shelf Lantarki na ESL.

ESLLambobin Shelf na Lantarki suna ba da damar daidaiton farashi tsakanin wurin biya da shiryayye.

Wuraren Aikace-aikacen gama gari na Tags Farashin Dijital ta tawada

Babban kanti

Ƙaddamarwa wata hanya ce mai mahimmanci ga manyan kantuna don jawo hankalin abokan ciniki cikin kantin sayar da kayan abinci.Yin amfani da alamun farashin takarda na gargajiya yana da ƙwazo kuma yana ɗaukar lokaci, wanda ke iyakance yawan tallan manyan kantuna.Alamomin farashin dijital na E-ink na iya gane canjin farashin danna sau ɗaya mai nisa a bangon gudanarwa.Kafin rangwame da haɓakawa, ma'aikatan manyan kantuna suna buƙatar canza farashin samfur ɗin akan dandamalin gudanarwa, kuma alamun farashin dijital na E-ink akan shiryayye za a sabunta su ta atomatik don nuna sabon farashin da sauri.Canjin saurin farashin alamun farashin dijital na E-ink ya inganta ingantaccen gudanarwar farashin kayayyaki, kuma yana iya taimakawa manyan kantuna don cimma farashi mai ƙarfi, haɓakawa na ainihin lokaci, da ƙarfafa ikon kantin don jawo hankalin abokan ciniki.

SaboAbinci Stsage

A cikin sabbin shagunan abinci, idan aka yi amfani da alamun farashin takarda na gargajiya, matsaloli kamar jika da faɗuwa suna iya faruwa.Alamun farashin dijital na E-ink mai hana ruwa zai zama mafita mai kyau.Bayan haka, alamun farashin dijital na E-ink yana ɗaukar allon E-takarda tare da kusurwar kallo har zuwa 180 °, wanda zai iya nuna farashin samfurin a sarari.Alamomin farashin dijital na E-ink kuma na iya daidaita farashin a cikin ainihin lokaci bisa ga ainihin yanayin sabbin samfura da kuzarin amfani, wanda zai iya ba da cikakkiyar wasa ga tasirin sabbin farashin samfur akan amfani.

LantarkiStsage

Mutane sun fi damuwa game da sigogi na kayan lantarki.Alamun farashin dijital na E-ink na iya ayyana abubuwan nuni da kansa, kuma alamun farashin dijital na E-ink tare da manyan fuska na iya nuna ƙarin cikakkun bayanan siga na samfur.Alamun farashin dijital na E-ink tare da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki da bayyanannun nuni suna da kyau na gani da kyau da tsafta, waɗanda zasu iya kafa hoto mai girma na kantuna na kantunan lantarki kuma ya kawo wa abokan ciniki kyakkyawar ƙwarewar siyayya.

Shagunan Adalci na Sarkar

Babban shagunan saukakawa na sarkar suna da dubban shaguna a duk faɗin ƙasar.Yin amfani da alamun farashin dijital na E-ink wanda zai iya canza farashi daga nesa tare da dannawa ɗaya akan dandalin gajimare na iya gane canje-canjen farashin daidaitawa don samfurin iri ɗaya a duk faɗin ƙasar.Ta wannan hanyar, haɗin gwiwar hedkwatar gudanarwa na farashin kayayyaki ya zama mai sauƙi, wanda ke da fa'ida ga gudanarwar hedkwatar shagunan sa.

Baya ga filayen tallace-tallace da ke sama, ana iya amfani da alamun farashin dijital na E-ink a cikin shagunan tufafi, shagunan uwa da jarirai, kantin magani, shagunan kayan daki da sauransu.

E-ink dijital farashin tag ya samu nasarar haɗa ɗakunan ajiya a cikin shirin kwamfuta, kawar da halin da ake ciki na canza alamar farashin takarda ta al'ada.Hanyar canjin farashi mai sauri da hankali ba wai kawai ta 'yantar da hannun ma'aikatan kantin sayar da kayayyaki ba, har ma yana inganta ingantaccen aiki na ma'aikata a cikin shagon, wanda ke da fa'ida ga 'yan kasuwa don rage farashin aiki, inganta ingantaccen aiki, da ba da damar masu amfani don samun sabon salo. kwarewar cin kasuwa.

Tags Farashin Dijital ta tawada

Amfanin 2.4G ESL Idan aka kwatanta da 433MHz ESL

Siga

2.4G

433 MHz

Lokacin Amsa don Tag Farashin Guda ɗaya

1-5 seconds

Fiye da daƙiƙa 9

Nisan sadarwa

Har zuwa mita 25

mita 15

Adadin Tashoshin Tushen Da Aka Tallafawa

Taimakawa tashoshin tushe da yawa don aika ayyuka a lokaci guda (har zuwa 30)

Daya kawai

Anti-danniya

400N

300N

Resistance Scratch

4H

3H

Mai hana ruwa ruwa

IP67 (na zaɓi)

No

Harsuna da Alamu suna Tallafawa

Kowane harshe da alamomi

Harsuna gama gari kaɗan ne kawai

 

2.4G ESL Farashin Tag Features

● 2.4G mitar aiki yana da kwanciyar hankali

● Nisan sadarwa har zuwa 25m

● Goyan bayan kowane alamomi da harsuna

● Saurin wartsakewa da ƙarancin wutar lantarki.

● Ƙarƙashin ƙarancin wutar lantarki: ana rage yawan amfani da wutar lantarki da 45%, haɗin tsarin yana ƙaruwa da 90%, kuma yana shakatawa fiye da 18,000pcs a kowace awa.

● Rayuwar baturi mai tsayi: Babu buƙatar maye gurbin batura akai-akai.Ƙarƙashin cikakken ɗaukar hoto (kamar firiji, zazzabi na al'ada), rayuwar sabis na iya kaiwa shekaru 5

● Ayyukan LED masu zaman kansu masu launi uku, zazzabi da samfurin wutar lantarki

● Matsayin kariya na IP67, mai hana ruwa da ƙura, kyakkyawan aiki, wanda ya dace da yanayi daban-daban

● Haɗaɗɗen ƙirar bakin ciki mai zurfi: bakin ciki, haske da ƙarfi, daidai da dacewa da ruwan tabarau daban-daban na 2.5D, watsawa yana ƙaruwa da 30%

● Multi-launi real-lokaci walƙiya hali m tunatarwa, 7-launi walƙiya fitilu na iya taimakawa da sauri gano kayayyakin.

● Matsi na anti-static na saman zai iya jure matsakaicin taurin allo na 400N 4H, mai dorewa, mai jurewa da karce.

Ka'idar Aiki Tag Farashin ESL

2.4G ESL ka'idar aiki

FAQ na ESL Label na Shelf Lantarki

1. Me yasa Amfani da Label ɗin Shelf Lantarki na ESL?

● Daidaita farashin yana da sauri, daidai, sassauƙa da inganci;

● Ana iya tabbatar da bayanan bayanai don hana kurakurai na farashi ko raguwa;

● Gyara farashin tare da bayanan bayanan baya, kiyaye shi daidai da rajistar tsabar kuɗi da tashar binciken farashin;

●Mafi dacewa ga hedkwatar don sarrafawa da saka idanu kowane kantin sayar da kayayyaki yadda ya kamata;

●Hanyar rage yawan ma'aikata, albarkatun kayan aiki, farashin gudanarwa da sauran farashin canji;

● Inganta hoton kantin sayar da kayayyaki, gamsuwar abokin ciniki, da amincin zamantakewa;

●Ƙarancin farashi: A cikin dogon lokaci, farashin yin amfani da lakabin shelf na lantarki na ESL ya ragu.

 

2. Amfanin E-paperElectronicSkaiLabels

E-takarda ita ce babban jagorar kasuwa na alamomin shiryayye na lantarki.Nunin E-paper nuni ne mai digo matrix nuni.Za a iya keɓance samfura a bango, yana goyan bayan nunin lambobi, hotuna, barcodes, da sauransu, ta yadda masu amfani za su iya dagewa ganin ƙarin bayanin samfur don yin zaɓi cikin sauri.

Fasalolin E-paper Label ɗin Shelf Electronic:

● Ƙarƙashin ƙarancin wutar lantarki: matsakaicin rayuwar baturi shine shekaru 3-5, rashin amfani da wutar lantarki lokacin da kullun ke kunne, ana amfani da wutar lantarki kawai lokacin da ake shakatawa, ceton makamashi da kare muhalli.

●Batura za a iya sarrafa su

●Mafi sauƙin shigarwa

●Mai bakin ciki da sassauƙa

●Ultra-fadi Viewing kwana: view kwana ne kusan 180 °

●Mai tunani: babu hasken baya, nuni mai laushi, babu kyalli, babu kyalkyali, ana iya gani a hasken rana, babu hasken shudi da lalata idanu.

● Ƙarfafawa da abin dogara: tsawon rayuwar kayan aiki.

 

3. Menene launukan E-ink na ElectronicSkaiLabels?

Launin E-ink na Lambobin Shelf na Lantarki na iya zama fari-baƙi, fari-baƙi-ja don zaɓinku.

 

4. Girma nawa ne don alamun farashin ku na lantarki?

Akwai 9 masu girma dabam na alamar farashin lantarki: 1.54 ", 2.13", 2.66", 2.9", 3.5", 4.2", 4.3", 5.8, 7.5".

12.5” Digital Shelf Tag zai shirya nan ba da jimawa ba

5. Kuna da alamar farashin ESL da za a iya amfani da ita don abinci mai daskararre?

Ee, muna da alamar farashin ESL 2.13 don yanayin daskararre (Saukewa: ET0213-39 model), wanda ya dace da -25 ~ 15 ℃ aiki zafin jiki da kuma45% ~ 70% RH aiki zafi.Nunin launi E-ink na HL213-F 2.13" alamar farashin ESL fari-baƙi ne.

6. Kuna da alamar farashin dijital mai hana ruwa donsabobin abinci Stores?

Ee, muna da alamar farashin dijital 4.2-inch mai hana ruwa tare da mai hana ruwa IP67 da matakin ƙura.

Alamar farashin dijital mai inch 4.2 mai hana ruwa tana daidai da na yau da kullun da akwatin hana ruwa.Amma alamar farashin dijital mai hana ruwa yana da mafi kyawun nuni, saboda ba zai haifar da hazo na ruwa ba.

Launin E-ink na samfurin hana ruwa shine baki-fari-ja.

 

7. Kuna samar da ESL demo/kit ɗin gwaji?Menene aka haɗa a cikin ESL demo/kit ɗin gwaji?

Ee, mun samar.ESL demo/kit ɗin gwaji ya haɗa da 1pc na kowane girman alamar farashin lantarki, tashar tushe 1pc, software demo kyauta da wasu na'urorin shigarwa.Hakanan zaka iya zaɓar girman alamar farashi daban-daban da yawa kamar yadda kuke buƙata.

ESL farashin alamar demo kit

8. Guda nawaESLAna buƙatar shigar da tashoshin tushe a cikin kantin sayar da kaya?

Tashar tushe ɗaya tana da20+ mitawurin ɗaukar hoto a cikin radius, kamar yadda hoton da ke ƙasa ya nuna.A cikin buɗaɗɗen wuri ba tare da bangon bangare ba, kewayon ɗaukar hoto na tashar tushe ya fi fadi.

ESL tsarin tushe tashar

9. A ina ne mafi kyawun wuridon shigarwatashar tushen a cikin kantin sayar da? 

Yawancin tashoshi na tushe ana hawa kan rufin don rufe iyakar ganowa.

 

10.Alamomin farashin lantarki nawa ne za a iya haɗa su zuwa tashar tushe ɗaya?

Ana iya haɗa alamun farashin lantarki har 5000 zuwa tashar tushe ɗaya.Amma nisa daga tashar tushe zuwa kowane alamar farashin lantarki dole ne ya zama mita 20-50, wanda ya dogara da ainihin yanayin shigarwa.

 

11. Yadda ake haɗa tashar tushe zuwa hanyar sadarwa?Ta wifi?

A'a, an haɗa tashar tushe zuwa cibiyar sadarwa ta hanyar kebul na RJ45 LAN.Babu haɗin Wifi don tashar tushe.

 

12. Yadda ake haɗa tsarin alamar farashin ESL ɗinku tare da tsarin POS/ ERP ɗin mu?Kuna bayar da SDK/ API kyauta?

Ee, SDK/ API kyauta yana samuwa.Akwai hanyoyi guda biyu don haɗawa tare da tsarin ku (kamar tsarin POS/ ERP/WMS):

●Idan kuna son haɓaka software naku kuma kuna da ƙarfin haɓaka software mai ƙarfi, muna ba ku shawarar ku haɗa kai tsaye tare da tashar mu kai tsaye.Dangane da SDK da mu ke bayarwa, zaku iya amfani da software ɗinku don sarrafa tashar tushe da gyara alamun farashin ESL daidai.Ta wannan hanyar, ba kwa buƙatar software na mu.

●Saya software na cibiyar sadarwar mu ta ESL, sannan za mu samar muku da API kyauta, ta yadda za ku iya amfani da API don dock tare da bayananku.

 

13. Wane baturi ake amfani da shi don kunna alamun farashin lantarki?Shin yana da sauƙi a gare mu mu nemo baturin a gida kuma mu maye gurbinsa da kanmu?

Ana amfani da baturin maɓallin CR2450 (wanda ba za a iya caji ba, 3V) don kunna alamar farashin lantarki, rayuwar baturi kusan shekaru 3-5 ne.Yana da sauƙi a gare ku don nemo baturin a gida kuma ku maye gurbin baturin da kanku.                 

CR2450 maɓallin baturi don 2.4G ESL

14.Batura nawa neamfania kowane girmanESLlakabtar farashi?

Girman girman alamar farashin ESL, ƙarin batirin da ake buƙata.Anan na lissafa adadin batura da ake buƙata don kowane girman alamar farashin ESL:

1.54" alamar farashin dijital: CR2450 x 1

2.13" ESL farashin tag: CR2450 x 2

2.66" Tsarin ESL: CR2450 x 2

2.9" E-tawada farashin tag: CR2450 x 2

3.5" alamar shiryayye na dijital: CR2450 x 2

4.2" lakabin shiryayye na lantarki: CR2450 x 3

4.3" farashin ESL tag: CR2450 x 3

5.8" E-takarda farashin alamar: CR2430 x 3 x 2

7.5" alamar farashin lantarki: CR2430 x 3 x 2

12.5" alamar farashin lantarki: CR2450 x 3 x 4

 

15. Menene yanayin sadarwa tsakanin tashar tushe da alamun shiryayye na lantarki?

Yanayin sadarwa shine 2.4G, wanda ke da tsayayyen mitar aiki da doguwar nisan sadarwa.

 

16. Abin da kayan haɗi na shigarwa kuke yiyidon shigar da alamun farashin ESL?

Muna da nau'ikan na'urorin shigarwa sama da 20+ don nau'ikan alamomin farashin ESL daban-daban.

ESL na'urorin haɗi

17. Nawa ESL farashin software softwares kuke da su?Yadda za a zabi software mai dacewa don shagunan mu?

Muna da 3 ESL farashin tag softwares (tsaka tsaki):

● Software na Demo: Kyauta, don gwada kit ɗin demo na ESL, kuna buƙatar sabunta tags ɗaya bayan ɗaya.

● Software na tsaye: Ana amfani dashi don daidaita farashin a kowane kantin sayar da bi da bi.

● Software na cibiyar sadarwa: Ana amfani dashi don daidaita farashin a babban ofishi mai nisa.Ana iya haɗawa cikin tsarin POS/ERP, sannan sabunta farashin ta atomatik, akwai API kyauta.

Idan kawai kuna son sabunta farashi a cikin kantin sayar da ku guda ɗaya na gida, software mai zaman kanta ta dace.

Idan kuna da shagunan sarkar da yawa kuma kuna son sabunta farashin duk shagunan daga nesa, software na cibiyar sadarwa na iya biyan bukatunku.

ESL farashin tag softwares

18. Menene game da farashi da ingancin alamun farashin dijital ku na ESL?

A matsayin ɗaya daga cikin manyan masana'antun alamar farashin dijital na ESL a China, muna da alamun farashin dijital na ESL tare da farashi mai gasa.ƙwararrun masana'anta da ISO bokan suna ba da garantin babban ingancin alamun farashin dijital na ESL.Mun kasance a yankin ESL tsawon shekaru, duka samfuran ESL da sabis sun balaga yanzu.Da fatan za a duba nunin masana'anta na ESL na ƙasa.

ESL dijital farashin tags manufacturer

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka